ราคา 2000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 53.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 37735.85 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
เลขที่ห้อง 1
โครงการ แฟมมิลี่ ปาร์ค คอนโดมิเนียม (เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48) | Family Park Condominium (FP Condominium)

phumin bung
0856992495
2019-07-13 03:00:16.0
เลขที่ประกาศ: 284802
รายละเอียดเพิ่มเติม
SZ1907001
ขายคอนโดราคาถูก Family Park ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร
คอนโดสูง 8 ชั้น
ขนาด 53.14 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1.The Street รัชดา
2.Esplanade รัชดา
3.เซ็นทรัล ลาดพรา้ว

ราคา 2 ล้านบาท

กรุณาแจ้งรหัสทรัพย์ด้านล่าง
รหัสทรัพย์ SZ1907001
ติดต่อ
คุณซิน 085-256-9444 (ลำดับแรก)
คุณดาม 095-954-6997 (สำรอง)
รับ ฝาก ขายเช่า ประเมิน ทรัพย์
ไม่มีค่าใช้จ่าย ยินดีให้บริการ

ซอยลาดพร้าว 48 แยก 3 (ซอยพิบูลย์อุปถัมภ์) ถนนลาดพร้าว แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48

รายละเอียดเพิ่มเติม:
แฟมมิลี่ ปาร์ค คอนโดมิเนียม (เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48) Family Park Condominium (FP Condominium)
แฟมมิลี่ ปาร์ค คอนโดมิเนียม (เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48) | Family Park Condominium (FP Condominium)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดราคาถูก Family Park ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร
ขาย 2000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด 7000 แฟมิลี่ ปาร์ค ลาดพร้าว 48 ห้องมุม ขนาด 27 ตรม. 1นอน ชั้น6 เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ่าครบ